ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือค่ะ เกี่ยวกับรายงาน LAB  (อ่าน 4443 ครั้ง)

ออฟไลน์ cham@i_p=p

• Jr. Member
  • **
  • เป็นได้แค่ แอด-มึน ฉึก ฉึก
  • Respect: 0
    • www.huaimekhospital.org
0

ค่ะ...คือพยาบาลเค้าต้องการรายงานการตรวจแล็บของผู้ป่วยความดันโลหิตสูง ตามรูปค่ะ
ท่านใดที่มีรายงานที่ใกล้เคียงกัน..ช่วยหน่อยน่ะค่ะ
=@I am a SuPER UsER@=
E-mail: indeep_mind@hotmail.com
 โรงพยาบาลห้วยเม็ก อ.ห้วยเม็ก จ.กาฬสินธุ์

ออฟไลน์ kongkrailas hospital

• Full Member
    • โรงพยาบาลกงไกรลาศ
Re: ขอความช่วยเหลือค่ะ เกี่ยวกับรายงาน LAB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 17:08:35 PM »
0
ลองเอาไปปรับดูนะครับ คงแก้ไขในส่วน lab_items_code เท่านั้นน่าจะใช้ได้เลยครับ
สิริชัย ไกรกิจราษฎร์
ผู้ดูแลระบบ รพ.กงไกรลาศ
Master Server : Dell T610 Xeon4core8tread RAM 40Gb HDD SCSI 300*4 RAID 6
Slave :  IBM X3500 Xeon4Core 2.2 GHz RAM 6G HDD SCSI 146Gb*3, RIAD5, HosXP 3.55.8.14 MySQL 5.1.56 Percona,redhat5.8 64bit
Client  : Windows7 Pro SP3  50 station
ขึ้นระบบเองครับ เมื่อ

ออฟไลน์ cham@i_p=p

• Jr. Member
  • **
  • เป็นได้แค่ แอด-มึน ฉึก ฉึก
    • www.huaimekhospital.org
Re: ขอความช่วยเหลือค่ะ เกี่ยวกับรายงาน LAB
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 20:09:16 PM »
0
ลองเอาไปปรับดูนะครับ คงแก้ไขในส่วน lab_items_code เท่านั้นน่าจะใช้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากค่ะ..คุณ DN14KK  แต่ตอบช้าหน่อยคงไม่ว่ากัน
ไว้จะลองดูน่ะค่ะถ้าเป็นไงจะแวะมาบอกน่ะค่ะ.ขอบคุณค่ะ
=@I am a SuPER UsER@=
E-mail: indeep_mind@hotmail.com
 โรงพยาบาลห้วยเม็ก อ.ห้วยเม็ก จ.กาฬสินธุ์

ออฟไลน์ Bond_007

• Hero Member
  • เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
  • Respect: +2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:17:32 AM »
0
ขอบคุณครับขอลองด้วยคนครับ
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ Leesa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 17:09:28 PM »
0
ขอบคุณมากค่ะ