ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายงานที่จะต้องส่งให้ สปสช.ตามไฟล์ที่แนบด้วยครับ  (อ่าน 4089 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudjai

• Full Member
  • teamwork
  • Respect: 0
    • http://pochaihospital.org
มีรายงานที่จะต้องส่งให้ สปสช.ตามไฟล์ที่แนบ รบกวนท่านที่มีช่วยพิจารณาด้วยครับ
MRS11  Phochai Hospital  Roi-Et
Tel.0819649149 , 043567231-2 ต่อ 105
E-Mail: sudjaisee@gmail.com
Admin จำเป็นคราบๆๆๆๆ

ออฟไลน์ E-Hos

• Hero Member
    • http://www.erawanhospital.com/index.php
 ;D ;D ;D รอด้วยครับ
ACADEMIC COMPUTING.  Erawan_Hospital
>> Thanks ... DansaI HospitaL L-o-E-i
>> By อ. Decha, อ.Armds

=> NoW !! HosXP SERVER Version 3.58.1.1
=> Client 50 client  OS: SP2 >> 3.58.1.1
=> ER Room  NoW ! HosXP Version 3.57.7.25D
=> Doctor Room  NoW ! HosXP Version 3.58.1.1
=> HosXP Test  Version 3.58.1.xx
=> Coming Soon >>UP Version 3.58.1.xx
wait...
-----------------------------
Start  System  8 January 2009

ออฟไลน์ Jittaya

• Jr. Member
  • **
แก้ lab นะค่ะ ไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ มีแค่นี้แหละค่ะ
แก้แล้ว ส่งบ้างเน้อ
.~.JitTaYa .~. MRS’26               
ThaChang  Hospital  Suratthani
E-mail:jitmrs26@gmail.com

ออฟไลน์ snhos

• Sr. Member
  • ฉันยังรู้สึกว่าตัวเองยังเด็กในการทำงานและความรู้
  • Respect: +3
อือ รายงานนี้  ต้องมีการลงทะเบียนคลินิกพิเศษด้วยน่ะครับถึงจะมีข้อมูล
ผมก็กำลังเขียนอยู่เหมือนกัน   แต่ยังไม่เสร็จ 
เอาลองไปดูแล้วกัน  เพือ่จะช่วยกันเขียนต่อให้เสร็จ
แต่ต้องปรับ  บรรดา lab_items_code  .ให้ตรงกันด้วยน่ะครับ (ดูตรง script pascal ครับ)
ถึงจะเห็นผลงาน
เดี่ยวว่าเขียนเสร็จ  (หรือเปล่าก็ไม่รู้)  ก็ต้องให้บรรดาอาจารย์ทั้งหลายตรวจก่อน  คงอีกไม่นานครับ

ปล.  ทั้งยังเหมาะกับ รพ.ที่ยังไม่ได้ทำคลินิกพิเศษ  แต่ใช้ tool  Importclinicmember  ครับผม
โรงพยาบาลไทรน้อย นนทบุรี 60 เตียง
เริ่มระบบ 2551 ขอบคุณอาจารย์หมาน้อย คุณหนุ่ม (รพ.ปากเกร็ด),อ.อ๊อด อ.นาจ และท่านปราชญ์ทุกท่าน ผู้เป็นอาจารย์และคนช่วยเหลือ
Master:IBM Xeon QuardCore X3650 M2 CPU 2.0 ram 28 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

Slave:IBM Xeon QuardCore E5405 CPU 2.0 ram 6 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

LIS LAB
Pfsense Log