ผู้เขียน หัวข้อ: Hosxp_PCU 53.6.22ไม่สามารถดึงคลังยามาใช้ในระบบยาได้ครับ  (อ่าน 2699 ครั้ง)

ออฟไลน์ kumsai102

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เปิดการใช้งานทุกอย่างแล้ว และตั้งค่า นำเข้ายาในรายการสินค้าทุกอย่างแล้ว แต่พอจะทำใบขอซื้อ คลิกตรงคลังยาใหญ่เพื่อซื่อรอบใหม่ (คลังยาสถานีอนามัย)ไม่มาครับ รายการทั้งหมดก็ไม่ขึ้นครับ ช่วยแก้ไขด้วยครับข้อมูลคลังยาเก่าๆที่ใช้อยู่ทำงานไม่ได้ครับ รับเข้าไม่ได้ครับยาติดลบ เอาออกก็ไม่ได้ ช่วยด้วยครับ
hosxp_pcu เวอรชั่นล่าสุด
mapang helathcenter phrae
core 2 ram 4 G

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: Hosxp_PCU 53.6.22ไม่สามารถดึงคลังยามาใช้ในระบบยาได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 22:44:52 PM »
0
คงลืมกำหนดสิทธิ์ผู้ใช้คลังครับ ไปกำหนดใน system setting เดี๋ยวก็ใช้ได้เหมือนเดิมครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net