ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องจ่ายยา โหมด 3 (Dispense Mode)  (อ่าน 2846 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
ห้องจ่ายยา โหมด 3 (Dispense Mode)
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 11:53:05 AM »
0
รบกวนหน่อยนะคะ
อยากทราบว่า ช่องนี้ คืออะไร ค่ะ
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

ออฟไลน์ toey023

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ห้องจ่ายยา โหมด 3 (Dispense Mode)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 08:17:46 AM »
0
ใช้ mode 3 เหมือนกันค่ะ จากที่ได้ลองศึกษาดูน่าจะเป็น จำนวนครั้งการสั่ง save และ print ฉลาก ค่ะ
เภสัชกรชำนาญการ
รพ.ดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี

ไม่ใช่ admin ค่ะ แต่ดูแลข้อมูลส่วนของห้องจ่ายยา