ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะกูรูทั้งหลาย นค.1 ค่ายาและเวชภัณฑ์ไม่ออก  (อ่าน 1900 ครั้ง)

ออฟไลน์ magic

• Newbie
  • *
  • นักวิชาการสาธารณสุขPCUพังโคน
  • Respect: 0
ช่วยด้วยค่ะกูรูทั้งหลาย
1. นค.1 ค่ายาและเวชภัณฑ์ไม่ออกมาด้วยค่ะเวลาเราส่งออกรายงาน ออกมาแค่ค่าบริการ 50 หรือ 70 บาท กับยอดรวม
2. ค่าบริการต่างๆก็ออกมาไม่ตรงกับหัวข้อค่ะ
คือว่าต้องไปปรับตรงไหน แก้ตรงไหน หรือเป็นเพราะการอัพเดทโปรแกรมบ่อยเกินไป โครงสร้างมันเปลี่ยนหรือเปล่าคะแต่เราก็อัพโครงสร้างมันด้วยตลอด

ปล. ไม่ใช่โปรแกรมเมอร์นะคะ เป็นแค่ผู้ใช้งาน ก็เลย งงว่าจะไปแก้ไขตรงไหนได้
Kanokwan