ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาการใช้ delphi มาถามอาจารย์ manoi ครับ  (อ่าน 4549 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalawan

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
0
ลง d2007+component เรียบร้อยดี
แต่ตอนเรียกโปรเจ็กต์เก่า หรือทำโปรเจ็กต์ใหม่มันติดตามรูปครับ
รบกวนอาจาร์ manoi หรือผู้รู้ทุกท่านด้วยครับ
เพิ่งไปอบรม delphi1 มาหมาดๆ เดี๋ยวจะหมะไฟซะก่อน
อำนวย ภู่รักษ์
เวชสถิติ ชำนาญงาน รพ.สมเด็จพระยุพราชตะพานหิน พิจิตร
กำลังทดลองขึ้นระบบ HOSxP ครับ (ตั้งแต่ พ.ย. 52)
ปัจจุบันกำลังนำเข้า opitemrece และข้อมูลการออกเอกสารการเงิน
HOSxP V.3.52.10.30
Server : OS Linux Charkconnect 
             MySQL 5.1.30  HP Proliant
             ML150G3 Server Intel Xeon 5130 Dual Core
             Processor 2 GHz HDD 250 GB RAM 4 GB
ขอขอบคุณ : ทีม Admin รพร.ด่านซ้าย ที่คอยให้คำปรึกษา
                    อ.MN สำหรับโปรแกรมดีๆ
                    และอาจารย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
Re: มีปัญหาการใช้ delphi มาถามอาจารย์ manoi ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:41:50 AM »
0
 ;D ;D ;D คุยกะผมทาง Msn ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ chalawan

• Newbie
  • *
Re: มีปัญหาการใช้ delphi มาถามอาจารย์ manoi ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:49:42 AM »
0
กำลังรอคำตอบอยู่ครับ
อำนวย ภู่รักษ์
เวชสถิติ ชำนาญงาน รพ.สมเด็จพระยุพราชตะพานหิน พิจิตร
กำลังทดลองขึ้นระบบ HOSxP ครับ (ตั้งแต่ พ.ย. 52)
ปัจจุบันกำลังนำเข้า opitemrece และข้อมูลการออกเอกสารการเงิน
HOSxP V.3.52.10.30
Server : OS Linux Charkconnect 
             MySQL 5.1.30  HP Proliant
             ML150G3 Server Intel Xeon 5130 Dual Core
             Processor 2 GHz HDD 250 GB RAM 4 GB
ขอขอบคุณ : ทีม Admin รพร.ด่านซ้าย ที่คอยให้คำปรึกษา
                    อ.MN สำหรับโปรแกรมดีๆ
                    และอาจารย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• Hero Member
  • ~> Bangmod 17 <~
    • www.hosxp.net
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:52:37 AM »
0
ไฟแรงๆ ;D
~  N a L i e w  ~