ผู้เขียน หัวข้อ: Innodb to MYISAM  (อ่าน 2709 ครั้ง)

ออฟไลน์ nahos

• Hero Member
  • รพ.นาแห้ว
  • Respect: +7
    • รพ.นาแห้ว
Innodb to MYISAM
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 19:03:54 PM »
0
หลังจากที่ปรับเป็น High Performance แล้ว > InnoDB

ตอนนี้อยากกลับไปใช้   MYISAM ทำได้ไหมครับ

ใช้ระบบ Check DB ใน hosxp ได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2010, 19:07:27 PM โดย nahos »
ถ้าำคำถามท่านได้คำตอบที่ต้องการจากอาจารย์ท่านใด กรุณากด Thank เบา ๆ ^ ถูกใจกด [applaud] ไม่ชอบใจกด[smite]
>> การโพสต์ขอรายงานที่ดี <<
อ่านซักนิด ถามยังไงให้ได้คำตอบ ? :)
วิธีแสดงตัวว่าเป็นใคร โดย อ.อ๊อด (ให้ข้อมูลว่าเป็นใคร ปฏิบัติงานที่ไหน ใช้ server อะไร OS อะไร HOsxp Vไหน)
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม ลองค้นจากกระทู้เก่าดูก่อนไหม จะได้คำตอบเร็วกว่าการรอคำตอบนะ
..........................................................................
เจษ จพ.เภสัชกรรมฯ user@ NAHAEO HOSPITAL LOEI. <br>  Supervise by DANSAI HOSPITAL LOEI. <br>
Start 01/03/2550
=> Server IBM X3200 Ram 6 Gb. OS:Cent OS 6.0  
=> Client 20 client  OS: SP2  => HosXP Version <b>3.56.11.19</b>
-----------------------------
น้ำเต็มแก้ว "การเรียนรู้ไม่มีที่สิ้นสุด"

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
Re: Innodb to MYISAM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 19:28:48 PM »
0
หลังจากที่ปรับเป็น High Performance แล้ว > InnoDB

ตอนนี้อยากกลับไปใช้   MYISAM ทำได้ไหมครับ

ใช้ระบบ Check DB ใน hosxp ได้ไหมครับ
อ้าว...ทำไมอยากกลับไป MyISAM ล่ะครับ
ใช้ High speed สิครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)