ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยครับเรื่อง สถานะ คนต่างด้าว  (อ่าน 3527 ครั้ง)

ออฟไลน์ KHEMSAK

• Full Member
  • Respect: 0
อ.ท่านใดทราบเกี่ยวกับตารางสถานะคนต่างด้าวครับ เพราะว่าเวลาส่ง 4 แฟ้มรายวันคนต่างด้าวก็มาด้วยขอความช่วยเหลือด้วยครับ
โรงพยาบาลนาจะหลวย อ.นาจะหลวย จ.อุบลราชธานี 34280
เริ่มขึ้นระบบวันที่ 12 กันยายน 2552 โดย BMS
SERVER MASTER HP ML350
              SLAVE HP ML110

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
0
 ;D ;D ;D ตาราง person_labor_type ครับ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

doramon

• บุคคลทั่วไป
0
อ.ท่านใดทราบเกี่ยวกับตารางสถานะคนต่างด้าวครับ เพราะว่าเวลาส่ง 4 แฟ้มรายวันคนต่างด้าวก็มาด้วยขอความช่วยเหลือด้วยครับ

เป็นจังหวัดนำร่องใช้หรือเปล่าครับ

ส่งรูปมาประกอบคำถามด้วยก็ดีครับ