ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาปรับปรุ่งรหัสประเทศใหม่อีกแล้ว  (อ่าน 8426 ครั้ง)

ออฟไลน์ K.Nuttawat

• Jr. Member
  • **
  • ถ้าวันนี้ถูกต้อง ก็ไม่ต้องกลัวพรุ่งนี้
  • Respect: 0
Re: ได้เวลาปรับปรุ่งรหัสประเทศใหม่อีกแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 23:23:35 PM »
0
อาจารย์ อ๊อดนี่ หาข้อมูลมาบอก ตลอดเลยนะครับ  ขอบคุณครับ
ว่าที่ อดีต Admin รพ. 30 เตียง ^_^

ออฟไลน์ เครือข่ายบริการสุขภาพ อ.จักราช @นคราชสีมา

• Sr. Member
  • เพอร์ซี่ แจ็คสัน กับสายฟ้าที่หายไป
    • เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอจักราช
Re: ได้เวลาปรับปรุ่งรหัสประเทศใหม่อีกแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 13:52:48 PM »
0
 ;D ประเทศไทย ได้รหัส อะไรเหรอครับ
" #เครือข่ายบริการสุขภาพ อำเภอจักราช #PCU Chakkarat #Chakkarat Hospital"

http://ict-chakkarat.blogspot.com/

@Nakhonratchasima
สถานะ : ขึ้นระบบ Hosxp_pcu 1 ธันวาคม 52
             ขึ้นระบบ Hosxp ในโรงพยาบาล จักราช 29 มีนาคม 2554 โดยทีม BMS
*** อบรมผู้ดูแลระบบ การสร้างรายงานด้วย Report Designer ขั้นประยุกต์ วันที่ 13-17 มิ.ย. 2554
+ ขอบคุณ สังคมแห่งการเรียนรู้ HOSxP Community +

ออฟไลน์ jackonthe

• Newbie
  • *
    • ที่พักเกาะเสม็ด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 16:55:00 PM »
0
อัพเดทรหัสยังครับ

ออฟไลน์ Trunks

• Sr. Member
  • Respect: +1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 17:54:02 PM »
0
ขอบคุณครับ  ;) ;) ;)
KRISADA  KHRUEAWAN
ขอบคุณ "ความล้มเหลว"...ที่ทำให้เกิดความเชี่ยวชาญ
ขอบคุณ "ความผิดพลาด"...ที่ทำให้ฉลาดยิ่งกว่าเดิม