ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามข้อมูลการรับวัคซีน  (อ่าน 2194 ครั้ง)

ออฟไลน์ rimkong

• Full Member
  • Respect: 0
รบกวนสอบถามข้อมูลการรับวัคซีน
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 10:22:17 AM »
0
ผมทดสอบใน HOSxP V.3.52.12.8 
ทดลองบันทัก การรับวัคซัน บุคคลทั่วไป กับ หญิงที่มารับบริการวางแผนครอบครัว
มีการบันทึกแต่การส่งออก 18 แฟ้มแล้ว ข้อมูล EPI ไม่มีข้อมูล แต่บันทึกบัญชีที่ 2,3, 4, 5
ส่งออกข้อมูลได้ปกติครับ ท่านอื่นเป็นเหมือนผมหรือเปล่าครับ
Bungkla Hospital 
อบรมกับ อ.ชัยพร สุรเตมีย์กุล ที่ศูนย์ ICT ขอนแก่น รุ่น 1

ไม่ได้ทำงานดูแลระบบแล้ว  แต่มาขอศึกษาเก็บเกี่ยวความรู้ครับ