ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพัฒนา Wine ใน Linux ให้รัน hosxp  (อ่าน 3570 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittor

• Jr. Member
  • **
  • รพ.สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
  • Respect: 0
ใครพัฒนา Wine ใน Linux ให้รัน hosxp
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 09:55:13 AM »
0
ตอนนี้ผมได้นำ ubuntu desktop มารัน  hosxp แต่ติดปัญหาเรื่องภาษาใครแนะนำได้บางครับ

dusit

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครพัฒนา Wine ใน Linux ให้รัน hosxp
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 11:27:00 AM »
0
ตอนนี้ผมได้นำ ubuntu desktop มารัน  hosxp แต่ติดปัญหาเรื่องภาษาใครแนะนำได้บางครับ

ภาษานี่คือ ประเด็นไหนครับ  ขยายความ อีกนิด เผื่อมีคนตอบได้ตรงในคราวเดียวเลยครับ

dusit

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครพัฒนา Wine ใน Linux ให้รัน hosxp
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 11:32:04 AM »
0

ภาษานี่คือ ประเด็นไหนครับ  ขยายความ อีกนิด เผื่อมีคนตอบได้ตรงในคราวเดียวเลยครับ
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=2360.0   นี่ปาวใช่ไหม