ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการลบข้อมูลผู้ป่วยใน  (อ่าน 2444 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ต้องการลบข้อมูลผู้ป่วยใน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 10:40:54 AM »
0
พอดีเจอปัญหา ผู้ป่วยในครับ  คืน AN ไปแล้ว
ทีนี้ ยังมีรายการค้าง แบบในรูปครับ เลยอยากจะลบออก
แต่ไม่รู้วิธีการลบครับ ช่วยหน่อยครับ  ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
Re: ต้องการลบข้อมูลผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 11:04:53 AM »
0
ลองตรวจสอบ ตาราง an_stat กับ ipt ดูครับ ว่ามีค่า แบบใน รูปหรือเปล่า
ถ้ามีก็อาจต้องลบ ครับ  :D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ต้องการลบข้อมูลผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 13:09:25 PM »
0
ขอบคุณคร้าบบบ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------