ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอให้ช่วยด้วยครับ OPD Slip ครับ  (อ่าน 2196 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dangerous2010

• Newbie
  • *
  • Admin From Phutthaisong Hospital
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลพุทไธสง
รบกวนขอให้ช่วยด้วยครับ OPD Slip ครับ
« เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 15:17:04 PM »
0
รบกวนขอให้ช่วยด้วยครับ อยากให้มีรายงานผล LAB ขึ้นใน OPD Slip ครับ จะทำไงดี เพราะลองทำแล้วมันไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลพุทไธสง
Server Master : IBM X3550 CPU: Intel xenon 
Ram : 16 Gb.  OS :  CentOS
Server Slave : dell poweredge R210 II CPU: Intel xenon 
Ram : 4 Gb.  OS :  CentOS
www.pts.go.th