ผู้เขียน หัวข้อ: ลงระบบใหม่ทำไมระบบไม่ ระบุสิทธิผู้ใช้งานให้ครับ  (อ่าน 2293 ครั้ง)

ออฟไลน์ domonzaa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ลงไปแล้วระบบไม่ฟิกสิทธิผู้ใช้ระบบแต่ละกลุ่มให้อะครับ แล้วต้องมาฟิกใหม่ใครพอจะมีการกำหนดสิทธิของผู้ใช้กลุ่มงานต่าง ๆ และผู้ใช้แต่ละคนบ้างครับ
(kamon muntathum)  นวก.คอม รพ.พิบูลย์รักษ์
Server: Core2Duo 2.2 Gb; Ram: 4 Gb; OS: Centos 5.3 ; Database: mysql ------;
Client : windowsXP; Software : Hosxp version 3.52.5.13
ทดลองขึ้นระบบครับ(ขึ้นเอง)