ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม + ขอตารางครับ  (อ่าน 2137 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
รบกวนสอบถาม + ขอตารางครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 09:38:55 AM »
0
เริ่มที่เรื่องจะรบกวนครับ
คือเวลาส่งออก 18 แฟ้ม จะติดตรงที่ รหัส ICD10 ของตาราง Clinic ครับ
คือผมได้ใส่ลงไปครบหมดแล้วครับ แต่ตอนส่งออก มันก็ยังติดตรงรหัส ICD10 เหมือนเดิมครับ
 แล้วเรื่องที่อยากขอตาราง คือ อยากได้ตัวอย่างตาราง er_oper_code ที่ Complete แล้วน่ะครับ
จะเอามาดูตัวอย่างครับ เพราะตอนนี้ส่งออกแฟ้ม Proced ไม่มีข้อมูลครับ

แล้วก็แฟ้ม epi , anc , women คือ ตอนนี้ส่งออกได้แค่แฟ้ม Person , service , survile , chronic
เท่านั้นครับ รบกวนหน่อยนะครับผม  ;D
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------