ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีโปรแกรมมาฝากครับ  (อ่าน 3744 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neo

• Hero Member
  • The Kop
  • Respect: +6
วันนี้มีโปรแกรมมาฝากครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 09:58:58 AM »
0
ไม่รู้ว่ามีใครนำเสนอหรือยังครับโปรแกรม Navicat8 ครับ เป็นโปรแกรมใช้เชื่อมต่อฐานข้อมูล นำเข้า ส่งออก สร้าง คำสั่ง SQL ได้ สร้าง Report ได้ครับ(หน้าตาเหมือนReport ของ HOSxPเลยครับ) แต่ไม่รู้ว่า Save Report ได้หรือไม่ยังไม่ทดลองครับ ลองเอาไปใช้ดูนะครับ ขนาดไฟล์ใหญ่เกินครับ อัพเข้าเว็บ HOSxP ไม่ได้ ใครที่สนใจเข้าไปดาว์โหล์ได้ที่ http://118.175.78.185/ นะครับ
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ

ออฟไลน์ Neo

• Hero Member
  • The Kop
  • Respect: +6
Re: วันนี้มีโปรแกรมมาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:07:40 AM »
0
อนุญาติบ่อยแค่ 5 วันนะครับจะลบออก ของมันมีลิขสิทธิ์ โดนกันทั้งชาวชุมชม HOSxP อิอิอิ  ;D ;D ;D
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ