ผู้เขียน หัวข้อ: อ.คับ บันทึกการแพ้ยาแบบกลุ่มไม่ได้คับ  (อ่าน 3246 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
อ.คับ บันทึกการแพ้ยาแบบกลุ่มไม่ได้คับ คนไข้มีตัวยาที่แพ้เป็นกลุ่มแต่พอลงรายการครบหมดแล้ว บันทึกไม่ได้ครับ

อ้อ...ผมใช้เวอร์ชั่น 3.50.12.1 คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2007, 10:50:55 AM โดย tiae »
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11

ออฟไลน์ maaeda

• Full Member
Re: อ.คับ บันทึกการแพ้ยาแบบกลุ่มไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 11:53:38 AM »
0
ของผมก็เหมือนกัน  และอยากทราบว่าตรงให้เลือกกลุ่มยา  จะต้องเพิ่มข้อมูลที่ตรงไหน (มันไม่มีให้เลือก)
ROI-ET HOSPITAL :ADMIN  7 กันยายน 2550

สิ่งที่น่าเศร้าในชีวิต   คือการพบคนที่มีความหมายอย่างมาก....สำหรับเรา  
แต่มาค้นพบภายหลังว่า   เราไม่ได้ถูกกำหนดมาเพื่อสิ่งนั้น....และจะต้องปล่อยให้ผ่านพ้นไป

Re: อ.คับ บันทึกการแพ้ยาแบบกลุ่มไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 19:31:24 PM »
0
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะช่วยบอกหน่อยได้ไหม  หรือไม่ก็วาน อ.mn ช่วยแก้ไขด้วยคับ
ROI-ET HOSPITAL :ADMIN  7 กันยายน 2550

สิ่งที่น่าเศร้าในชีวิต   คือการพบคนที่มีความหมายอย่างมาก....สำหรับเรา  
แต่มาค้นพบภายหลังว่า   เราไม่ได้ถูกกำหนดมาเพื่อสิ่งนั้น....และจะต้องปล่อยให้ผ่านพ้นไป

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 20:01:41 PM »
0
แก้ไขให้แล้วครับใน 3.50.12.11
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 22:26:19 PM »
0
ขอบคุณ อ. มากครับ  เป็นที่พึ่งยามยาก  ::) ::) :-*