ผู้เขียน หัวข้อ: ERต้องการ เพิ่มช่อง pulse ครับ  (อ่าน 3822 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
ERต้องการ เพิ่มช่อง pulse ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 22:12:24 PM »
0
หวัดดีครับอาจารย์
หน้าซักประวัติของ ER ต้องการลง  pulse (ใกล้ ๆ BP ครับ) จะลงได้จากตรงไหน
หรือถ้าไม่มีให้ลง รบกวนอาจารย์ version ต่อไป เพิ่มช่องใส่ pulse ให้ด้วยครับ เอาไว้ ข้างๆ ปุ่ม BP ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11