ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะทำ tools ฝังไว้ในตัว hosxp เลยได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 3632 ครั้ง)

ออฟไลน์ yokyai

• Hero Member
  • Respect: +9
เช่นในเวอรฺ์ชั่นที่ใช้งานอยู่ เราสามารถสร้าง tools เพิ่มเติมแล้ว compile รวมไว้ใช้งานใน HOSxP โดยตรงได้หรือไม่ หรือต้องทำแยกออกมาครับ ถ้าทำได้ทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
Sakaowrat Choocherd(Administrator) Information Technologist
Bangyai Hospital(30 beds)
HOSxP = 16_May_2008
Master and Slave : DELL-R730 Server Intel Xeon 8Core(2Units)
,Ram64 GB,HDD600(10k)x4,Raid5,CentOS 7.0 64 bit
,MySQL 10.1.10-MariaDB
(3 March 2016) With BMSxTraBackupGUI

dusit

• บุคคลทั่วไป
Re: ถ้าจะทำ tools ฝังไว้ในตัว hosxp เลยได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 15:36:53 PM »
0
Complie ได้ที่ อ.ชัยพรครับ
หรือสร้าง Tool Script แล้วส่งไปให้ อ.ครับ แล้ว อ.ใส่ให้ครับ

ทำเองได้ครับ แต่ไม่ได้อยู่ใน HOSxP ตัวปัจจุบันครับ
มีที่ BMS เปิดอบรม Turbo Hosxp ครับ  Tool ที่สามารถใช้แทนกันได้ในการพัฒนา

หรือทำใส่ Script ใน HOSxP ครับ แต่จะไม่ได้ติดไปกับโปรแกรม HOSxP ต้อง Append เพิ่มครับ

หรือ อ.ท่านอื่นมาตอบครับ ;)

ออฟไลน์ Multithreading

• Sr. Member
  • หน่วยควบคุมโรคนำโดยแมลง(de-buger)
  • Respect: 0
    • Android4Health
Re: ถ้าจะทำ tools ฝังไว้ในตัว hosxp เลยได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 16:20:17 PM »
0
UE  นี่ใช่เปล่า 

สอนเขียน Android และ GIS

นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ in พิษณุโลก

https://www.facebook.com/Android4Health

My Projects in HosXP field.
SurveyTool Android App
HealthPlace  Android App
HosOnDroid  Android App

============================