ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยปรับช่องสำหรับพิมพ์รหัสแพทย์ให้หน่อยครับอาจารย์  (อ่าน 3665 ครั้ง)

ออฟไลน์ monalisa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลกันทรวิชัย
รหัสแพทย์ผมมี 3 หลักแล้วครับ ในจ่ายยา mode 2 ของผมยังทำได้แค่ 2 หลักแล้วก็ tab ไปที่ช่องอื่นต่อเลย ต้องกลับมาพิมพ์หลักที่  3 เพิ่ม รบกวนหน่อยครับ
โรงพยาบาลกันทรวิชัย จ.มหาสารคาม, 30 เตียง
Version: 3.51.12.4
MySQL Version: 4
Server : IBM X Series
Client: Windows XP , 20 PCs.
Mail: siteslave@msn.com,mr.satit@windowslive.com

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
อาจจะต้องปรับหลักของรหัสแพทย์ทุกคนให้เป็น 3 หลักก่อนครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD