ผู้เขียน หัวข้อ: mayo web service มีปัญหาในส่วนของ การแสดงกราฟ ครับ  (อ่าน 3522 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดอกธูป

• Full Member
  • Respect: 0
    • สุรินทร์๑๐๘ดอทคอม
mayo web service มีปัญหาในส่วนของ การแสดงกราฟ ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2006, 05:36:36 AM »
0
มันขึ้นข้อความว่า

Loading <charts_library/pi3d.swf> time out (-2)

ผมดู file ใน folder charts_library ก็มีปกติ นะคัรบ ไม่ทราบว่าป้นไรครับ แนะนำด้วยคับ ขอบคุณคัรบ ;D

ไม่ได้ ทำเกี่ยวกับ HosXp แล้ว แ่ต่มา Update ข้อมูลเรื่อย ๆ มีความรู้เรื่อง Web App , Mysql , PHP , linux นิดหน่อย คงจะพอช่วยตอบคำถาม พี่น้อง ๆ ได้บ้างเล็ก ๆ น้อย ๆ คับ  ขอบคุณคับ 
http://surin108.com ==> ท่องเที่ยวสุรินทร์จ้าาาา

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: mayo web service มีปัญหาในส่วนของ การแสดงกราฟ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2006, 06:54:22 AM »
0
แก้ให้แล้วทดสอบเรียกอีกครั้ง
วิธีแก้ ง่ายๆๆๆ  ครับ
คือเปลี่ยนจากตัวใหญ่หมดเป็นตัวเล็กหมด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2006, 07:17:52 AM โดย doraemon(saiyok) »