ผู้เขียน หัวข้อ: ส่ง 18 แฟ้มในช่วงที่เขากำหนด เพื่ออุทรธ์ ครับ  (อ่าน 3961 ครั้ง)

ออฟไลน์ gu_prajag

• Sr. Member
  • Respect: +1
เนื่องจาก ทาง รพสต ต้องการข้อมูล 18 แฟ้มในช่วงที่กำหนดหรือปีงบ อันสืบเนื่องมาจาก สสจ เขาต้องการให้ส่ง 18 แฟ้มเพื่ออุทรธ์ แต่ใน hosxp pcu สามารถส่งออกได้เป็นรายเดือนๆไป แต่เขาอยากได้เป็นก้อนเดียว ซึ่งผมลองแล้ว โดยกดปุ่ม Unlock ด้านหลังที่เลือกช่วงวันที่ แล้วเลือกช่วงที่ต้องการ ลองทดสอบแล้วขึ้นอย่างรูปครับ ขอวิธีแก้หน่อยครับ หรือวิธีอื่นๆ ครับ

ศูนย์สารสนเทศ โรงพยาบาลมายอ/รพร.สายบุรี จ.ปัตตานี 
e-mail : my_kop@hotmail.com
SERVER :
CentOS+MariaDB