ผู้เขียน หัวข้อ: อ.ชัยพร การคืนยา ห้องยาผู้ป่วยใน ไม่สามารถระบุ ยานอก บ/ช ยาใน บ/ช ได้จากหน้าจอ  (อ่าน 3079 ครั้ง)

ออฟไลน์ เข้ม

• Hero Member
  • Respect: +4
    • phichit hospital
การคืนยา ห้องยาผู้ป่วยใน ไม่สามารถระบุ ยานอกและยาใน บ/ช ได้จากหน้าจอ

รบกวน อ.ชัยพร ครับ สามารถทำให้เหมือน การคีย์ปกติได้หรือป่าวครับ คือ มีทั้ง ยานอก ยาใน บ/ช และ เวชภัณฑ์ไม่ใช่ยา สำหรับการคืนยา

ขอบคุณครับ
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ต้องใช้เวลาหน่อยนะครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
ขอบคุณคะ
---*-- ไม่เป็นไรคะพวกเรา(admin รพ.พิจิตร) รอได้คะ  ;D  --*--
- BMS Maintenance -

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
หนู phichit_admin หายไปไหนตั้งหลายวัน ไม่สบายหรือเปล่า
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
ใช่แล้วคะ ไม่สบายคะ แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วคะ  คิดถึง web hosxp ที่สุดเลยคะ
พอหายปุ๊บ ก็รีบ post  รบกวน อ. ทันทีเลยคะ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2008, 16:53:31 PM โดย phichit_admin »
- BMS Maintenance -