ผู้เขียน หัวข้อ: งานสารบรรณ หน้าต่างลงรับเอกสารใหม่ กรอกจำนวนหน้าไม่ได้  (อ่าน 3520 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
งานสารบรรณ หน้าต่างลงรับเอกสารใหม่ กรอกจำนวนหน้าไม่ได้ครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
เดึยวขอทดสอบก่อนครับ

ออฟไลน์ takgreen

• *I Love Phichit*
จำนวนหน้าช่องนั้นใส่ข้อมูลไม่ได้คะ 
แต่เมื่อ Scan เอกสารเข้าไป ระบบจะนับจำนวนหน้าให้คะ
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้

ออฟไลน์ sungoku

ขอบคุณครับ

ผมเพิ่งลองใช้งานครับ เลยยังไม่ได้ scan เอกสารเข้าไป
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ