ผู้เขียน หัวข้อ: มิโดริ ฝากมาครับเรื่องห้องผ่าตัด รายการผ่าตัด เปลียนราคาไม่ได้  (อ่าน 5933 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
มิโดริ  ฝากมาครับเรื่องห้องผ่าตัด รายการผ่าตัด เปลียนราคาไม่ได้

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
   มิโดริโห...HOSXP ก้าวไกล  ใช้ถึง ญี่ปุ่น แล้ว....
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

doramon

• บุคคลทั่วไป
มิโดริ   ต้องการให้ทำ  โทรมาสอบถามอีกแล้วครับ

;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ฝากแจ้ง มิโดริ ด้วยครับ ว่าแก้ไขให้แล้วใน 3.51.3.6

ฝากถามด้วยนะครับว่าที่ญี่ปุ่นอากาศดีหรือเปล่า  :)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ lor

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ในห้องผ่าตัดถ้าลบค่ารักษา ดูใบสั่งยามันไม่ลบครับ ทั้งในส่วนดมยา และscrub
Thungsong Hospital

ออฟไลน์ takgreen

• Full Member
  • *I Love Phichit*
  • Respect: 0
ในห้องผ่าตัดถ้าลบค่ารักษา ดูใบสั่งยามันไม่ลบครับ ทั้งในส่วนดมยา และscrub
             ข้อนี้ฝากแก้ไขด้วยนะคะ   ตรวจสอบแล้วคะ ว่าในใบสั่งยาไม่ลบจริงคะ ทั้งหน้าสั่งยาที่อยู่หน้าจอรายชื่อผู้ป่วยผ่าตัด  และ หน้าสั่งยา จากห้องยา Mode 2 คะ (Version 3.51.3.4)
หมายเหตุ :ขอแนะนำสมาชิกใหม่  lor : น่าจะเป็นคุณหมอธนพล(คุณหมอล้อ) แห่ง รพ.ทุ่งสง
จ.นครศรีธรรมราช คะ ยินดีต้อนรับคุณหมอเข้าสู่เว็บไซด์ HOSxP คะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2008, 23:25:04 PM โดย takgreen »
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้