ผู้เขียน หัวข้อ: แจก Report ครับ ?  (อ่าน 5740 ครั้ง)

ออฟไลน์ perjer4675

• Full Member
  • ไม่มีใครรู้ใจเราเท่ากับเรารู้ใจตัวเอง
  • Respect: +2
    • ไทย - เพ้อเจ้อ
แจก Report ครับ ?
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 17:04:50 PM »
0
;D ;D หายจากเว็บไปนาน ครับกลับมาจึงมีของฝากครับ   ;D ;D

::) ::) ไม่ได้ต้องการสิ่งใดมากมาย ขอแค่คำขอบคุณ  ::) ::)
ชื่อ นาย เกรียงไกร  ทาฤทธิ์
โรงพยาบาลสมุทรปราการ
ยังไม่ได้ทำอย่าบอกว่า ทำไม่ได้
mail perjer4675[at]hotmail.com
เว็บส่วนตัว www.perjer.net

ออฟไลน์ takgreen

• *I Love Phichit*
  • Respect: 0
Re: แจก Report ครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 17:28:37 PM »
0
 ;D เยี่ยมจริงๆ สมกับการรอคอย

!!!! ทั้ง 2 Report ถูกออกแบบที่โรงพยาบาลพิจิตร ถ้ามี Report ใหม่ๆที่ทางทีมงาน BMS
เราทำขึ้นอีก  สามารถเข้าไป Download ได้ ที่ Report Browserคะ
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้

ออฟไลน์ pongsa

• Sr. Member
  • Respect: +1
    • http://www.nonghan.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 22:38:04 PM »
0
ขอคุณครับ  สำหรับโปรแกรมเมอร์คุณไกร  ปรึกษากันทั้งวัน  พอทราบข่าวว่า admit แล้ว  ขอให้หายเร็วๆน่ะครับ  และขอบคุณน้องตั๊กด้วย  ที่ปรึกาแล้วทำได้แล้ว  ถ้าทำไม่ได้ผมมีหวังจะได้ admit เหมือนกัน  ขอให้ผ่านร้อนผ่านหนาวด้วยดีน่ะครับ 

ฝากขอบคุณน้องอาร์ม  โรงพยาบาลด่านซ้ายด้วยน่ะครับ  ที่ให้คำปรึกษา  จนสามารถ  up ข้อมูลขึ้น server ได้  พึ่งเป็นครั้งแรก  ........

หนองหาน  อุดรฯ
นายพงศธร  คำบ่อเศร้า  (ไสว พงศธร  เวชสถิติรุ่น 12)  รพ.หนองหาน  อ.หนองหาน จ.อุดรธานี  TEL- 088-3576847 เว็บส่วนตัว (http://www.nonghan.com)
โทร. 088-3576847    <<<< Mail :  sawainonghan@hotmail.com  >>>>   MSN khambosao@hotmail.com  เริ่ม  1 พฤษภาคม 2550 ขึ้นระบบโดยอ.สุชัย/น้องอ้อ/น้องสุเทพ  อ.โด้ เดชา/อ.อาร์ม จากรพร.ด่านซ้าย  อ.ชัยพร  ที่ปรึกษา Data-Centerและอีกหลายรพ.เกือบ 50 รพ.ได้   (ได้มิตรภาพที่ดี  จาก Hosxp เยอะมาก )
คนเราเกิดมาแล้วชาติหนึ่ง  หากมีสิ่งดีๆจงรีบทำ  ก่อนที่แสงสว่างของชีวิตจะดับลง !  http://www.youtube.com/watch?v=p0dRVAWWptY

ออฟไลน์ takgreen

• *I Love Phichit*
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 00:24:31 AM »
0
เยี่ยมจริงๆ  ยินดีด้วยคะ   ;D
ปล. สำหรับน้องไกรคงต้องรีบหายคะ  เพราะต้องทำงานต่อ รายงานรออยู่อีกแยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2007, 00:27:56 AM โดย takgreen »
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้

ออฟไลน์ perjer4675

• ไม่มีใครรู้ใจเราเท่ากับเรารู้ใจตัวเอง
  • Respect: +2
    • ไทย - เพ้อเจ้อ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 08:33:17 AM »
0
;D ;D  ไม่ได้หนักขนาดนั้นครับแค่ไข้หวัดอะครับ ได้ยาแล้วก็ได้นอนแล้วก็หายครับ แต่ผมยังเหลือหวัดกะตัวร้อนอะครับ  ไม่ต้องเป็นห่วงครับ โรงบาลพิจิตรจัดยาให้ตั้ง 4 สี 4 แบบ อิอิ  ;D ;D

::) ::) ขอบคุณที่เป็นห่วง ครับ  ::) ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2007, 09:12:45 AM โดย perjer4675 »
ชื่อ นาย เกรียงไกร  ทาฤทธิ์
โรงพยาบาลสมุทรปราการ
ยังไม่ได้ทำอย่าบอกว่า ทำไม่ได้
mail perjer4675[at]hotmail.com
เว็บส่วนตัว www.perjer.net

ออฟไลน์ roxas

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 17:35:42 PM »
0
อ้าว น้องไกรป่วยเหรอคับ~

หายไวๆ นะค้าบ พี่ๆ ที่น่านฝากความห่วงใยให้ด้วยคับ

หุหุหุ  ;D
โรงพยาบาลสันติสุข
อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน