ผู้เขียน หัวข้อ: มีที่ไหนใช้ตัวสแกนนิ้วรุ่น U.are.U 4500 Fingerprint ในการสแกนลายนิ้วมือบ้างครับ  (อ่าน 457 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
พอดีผมลองเอาสแกนลายนิ้วมือรุ่น  U.are.U 4500 Fingerprint มาลองเชื่อมต่อเพื่อสแกนลายนิ้วมือคนไข้เก็บในทะเบียนคนไข้ใน hosxp จะขึ้นค้างที่หน้าต่างตามในภาพ ไม่สแกนนิ้วมือให้ครับ ไม่ทราบว่าต้องติดตั้งอะไรเพิ่มบ้างไหมครับกับเครื่องสแกนลายนิ้วมือรุ่นนี้
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5