ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอาจารย์ทุกๆท่านครับ : ระหว่าง Upgrade Structure ถ้ามีการบันทึกข้อมูลเข้ามา  (อ่าน 1170 ครั้ง)

ออฟไลน์ NUI

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รบกวนอาจารย์ทุกๆท่านครับ :
ระหว่าง Upgrade Structure ถ้ามีการบันทึกข้อมูลเข้ามาจะมีผลอะไรกับข้อมูลใหม่ใหมครับ

ระหว่าง Upgrade Structure จำเป็นต้องตัดระบบให้เหลือแค่เครื่องที่สั่ง Upgrade หรือว่า Online ทำได้เลยครับ
รพ.เต่างอย จ.สกลนคร ขนาด 30 เตียง
HP DL160 CPU Intel® Xeon® Silver 4210R
Ram 32 GB
SSD 960*2 Raid 1