ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรืองเครื่องสแกนลายนิ้วมือ(FingerPrint) ครับ  (อ่าน 1667 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
1.อยากสอบถามว่าใช้รุ่นไหนที่มี Driver Support Window7  บ้างครับ ที่เล็งๆไว้ก็ cm5000 แต่ไม่แน่ใจว่ามี Driver ของ Windows7 หรือเปล่าครับ

2.แล้วถ้ามี Driver windows7 แล้ว เราต้องซื้อ License จากบริษัท hosxp ด้วยมั้ยครับ
ผมโทรไปถามเจ้าหน้าที่ของบริษัท เค้าบอกว่าตอนนี้ License หมด ต้องทำเรื่องติดต่อซื้อ License ที่ต่างประเทศคงใช้เวลาอีกซักพัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2018, 10:20:36 AM โดย Guitar-hero »
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5