ผู้เขียน หัวข้อ: ลงหัตถการผู้ป่วยในไม่ได้ครับ แก้ไข หรือตั้งค่าตรงไหน  (อ่าน 1640 ครั้ง)

ออฟไลน์ FaroS

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ลงหัตถการผู้ป่วยในไม่ได้ครับ แก้ไข หรือตั้งค่าตรงไหน

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
จากที่ดูตามรูป ช่องชื่อหัตถการมีค่าว่างก่อนตัว i ค่ะ

ถ้ายังไม่ได้ ลองทดสอบโดย
1.ลองพิมพ์ตัวอื่นว่าสามารถหาเจอหรือไม่
2.ลองเปลี่ยนเครื่องที่คีย์ทดสอบดูว่าเป็นเหมือนกันหรือไม่ โดยใช้ login เดียวกัน
3.ลองเอา login ผู้ใช้งานคนอื่น มาลองทดสอบที่เครื่องที่เราใช้งาน

ลองทดสอบตามนี้นะคะ  ;D ;D ;D
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

ออฟไลน์ nicespeed

• Full Member
  • Respect: +3
ไม่ทราบว่าได้มีการเข้าไปตั้งค่าใน  System > System Sitting >หัตถการผู้ป่วยในหรือยังค่ะ  ตามภาพค่ะ
โรงพยาบาลร้อยเอ็ด อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด