ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยอธิบายวิธีการใช้งาน เมนู ด้านล่าง นะครับ  (อ่าน 1093 ครั้ง)

ออฟไลน์ snhos

• Sr. Member
  • ฉันยังรู้สึกว่าตัวเองยังเด็กในการทำงานและความรู้
  • Respect: +3
ขอรบกวนสอบถามนะครับ ว่า
1. ปุ่ม check chaset นี่คืออะไร ใช้เมื่อไหร่ หรือใช้ได้บ่อย ตามต้องการนะครับ
2. ปุ่ม update soundex นี่คืออะไร ใช้เมื่อไหร่ หรือใช้ได้บ่อย ตามต้องการนะครับ
3. ปุ่ม create get_Serial/number นี่คืออะไร ใช้เมื่อไหร่ หรือใช้ได้บ่อย ตามต้องการนะครับ
4. ปุ่ม check inv.d นี่คืออะไร ใช้เมื่อไหร่ หรือใช้ได้บ่อย ตามต้องการนะครับ
5. ปุ่ม drop trigger นี่คืออะไร ใช้เมื่อไหร่ หรือใช้ได้บ่อย ตามต้องการนะครับ
ขอบคุณมากครับ
โรงพยาบาลไทรน้อย นนทบุรี 60 เตียง
เริ่มระบบ 2551 ขอบคุณอาจารย์หมาน้อย คุณหนุ่ม (รพ.ปากเกร็ด),อ.อ๊อด อ.นาจ และท่านปราชญ์ทุกท่าน ผู้เป็นอาจารย์และคนช่วยเหลือ
Master:IBM Xeon QuardCore X3650 M2 CPU 2.0 ram 28 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

Slave:IBM Xeon QuardCore E5405 CPU 2.0 ram 6 g
Percona:5.5.33  
hosxp:3.56.9.30

LIS LAB
Pfsense Log