ผู้เขียน หัวข้อ: ปํญหาระบบยาไม่ตัด Stock ครับ  (อ่าน 4012 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bond_007

• Hero Member
  • เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
  • Respect: +2
ปํญหาระบบยาไม่ตัด Stock ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 13:00:32 PM »
0
เช็คยอดคงเหลือในคลังย่อย พบว่ามีการจ่ายยาไป 15 เม็ด แต่เมื่อดูจาก แสดงรายการจ่่าย พบว่าจ่ายไปพันกว่าเม็ดแบบนีต้องแก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
Re: ปํญหาระบบยาไม่ตัด Stock ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 16:44:26 PM »
0
เช็คยอดคงเหลือในคลังย่อย พบว่ามีการจ่ายยาไป 15 เม็ด แต่เมื่อดูจาก แสดงรายการจ่่าย พบว่าจ่ายไปพันกว่าเม็ดแบบนีต้องแก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ
ขอหน้าจอตรวจสอบ Stock card ของรายการสินค้าที่มีปัญหา หน่อยครับ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ bmsinventory

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ปํญหาระบบยาไม่ตัด Stock ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 16:54:06 PM »
0

ด้านใน stock card ตรงกันหรือไม่ครับ

BMS-INVENTORY
BMSHOSxPINVENTORY