ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ใน Main Setting มีไว้ทำอะไรครับ และปัญหาที่หลุดจากการเชื่อมต่อHOSxP บ่อย  (อ่าน 1804 ครั้ง)

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

• Sr. Member
  • Respect: 0
1. มีไว้ทำอะไร และทำงานยังไง ถ้าผมเลือกใช้ จะมีผล ดี เสีย มั้ยครับผม
2. ปัญหาเครื่องลูก หลุดจากการเชื่อมต่อHOSxP บ่อยๆ เกินจากอะไร จะตรวจสอบได้ยังไงครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2014, 14:23:21 PM โดย LOMKAO_HOS »
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

• Sr. Member
  • Respect: 0
 ??? ??? เงียบจังเลยครับ ??? ???
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น