ผู้เขียน หัวข้อ: bug ครับท่านอาจารย์ เวอร์ชั่น HOSxP_Upgrade_3.57.2.25c  (อ่าน 1680 ครั้ง)

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
0
bug ครับท่านอาจารย์ เวอร์ชั่น HOSxP_Upgrade_3.57.2.25c ส่งต่อคนไข้ไปห้องอื่นตรงตำแหน่ง พิมพ์ใบสั่งยา ที่ติ๊กถูก มันจะค้างตลอดครับ ติ๊กออกเลือกคนใหม่ มันก็จะกลับมาอีกเป็นทุกคนครับ ??? ???
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com