ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาช่วยแนะนำวิธีแก้ error ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin banrai

• Full Member
  • Respect: 0
ขอความกรุณาช่วยแนะนำวิธีแก้ error ให้หน่อยครับ
ตามภาพครับ  เมื่อก่อนไม่เคยเป็น เพิ่งจะมาเป็นหลังปีใหม่นี่เอง
แต่ที่นี่ก็ไม้ได้ใช้ระบบคลังน่ะครับ
Server Windows XP Ram 4 GB

ออฟไลน์ ditsada

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
    • รพ.สวนผึ้ง
Re: ขอความกรุณาช่วยแนะนำวิธีแก้ error ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 09:14:18 AM »
0
ขอความกรุณาช่วยแนะนำวิธีแก้ error ให้หน่อยครับ
ตามภาพครับ  เมื่อก่อนไม่เคยเป็น เพิ่งจะมาเป็นหลังปีใหม่นี่เอง
แต่ที่นี่ก็ไม้ได้ใช้ระบบคลังน่ะครับ

ดูว่าได้เปิดใช้ไว้หรือไม่  ลองยกเลิกการใช้(เอาติ๊กถูกออก)
 ;D
โรงพยาบาลสวนผึ้ง จ.ราชบุรี
START:February 2010  OS:FreeBSD10.0  DB:MySQL5.5.35  HOSxP:3.57.2.25f    Last Upgrade:2014-03-17