ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า HOSxP_PCU ใช้ Mysql version อะไร ดูได้อย่างไรครับ  (อ่าน 3134 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin banrai

• Full Member
  • Respect: 0
อยากทราบว่า HOSxP_PCU ใช้งานอยู่ในสถานบริการ ใช้ Mysql version อะไร ดูได้อย่างไรครับ
ปล.ใช้ windows xp เป็นเซฟเวอร์อยู่ครับ
Server Windows XP Ram 4 GB

ออฟไลน์ nun_bms

• Respect: +1
Re: อยากทราบว่า HOSxP_PCU ใช้ Mysql version อะไร ดูได้อย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 12:16:42 PM »
0
ตามภาพเลยครับ
อีกหน่อยโตขึ้นผมจะเป็น Hero Member ใน HOSxP.net  ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Admin banrai

• Respect: 0
Re: อยากทราบว่า HOSxP_PCU ใช้ Mysql version อะไร ดูได้อย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 12:50:43 PM »
0
ขอบคุณครับ
Server Windows XP Ram 4 GB