ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเกี่ยวกับ Diag ครับ  (อ่าน 1934 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auing

• Sr. Member
  • " *-* "
  • Respect: 0
ปัญหาเกี่ยวกับ Diag ครับ
« เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:09:29 AM »
0
1. ลง Diag ไปแล้วแต่ไม่โชว์ในหน้าต่าง "บันทึกผลวินิจฉัย" จึงทำให้ดูว่างๆ เหมือนไม่มีการลง diag
แต่พอเปิดดู Diag ก็มีการลงเรียบร้อยแล้ว(ดังรูปครับ)

2. รหัส Diag มีเครื่องหมายขีด (-) อยู่หน้าชื่อ Diag แต่เปิดดูใน ฐานเครื่องหมายดังกล่างก็ไม่เห็นมี ?? (ดังรูปครับ)

รบกวนอาจารย์ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณครับ
Santisuk Hosp
Mr.NOPHADON,>เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญการกินเป็นพิเศษ
MSN      : auinga@hotmail.com    
Server   :   HP, Cen OS 6.4 64 bit, Ram 2 G 
Hosxp structure version    : 3.56.8.21, MariaDB 5.5.32
HOSxP Start : 13092549