ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเหลือที่ครับปัญหาห้องการเงินสั้งปริ้นแล้วerror  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ new

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
พอสั่งปริ้้นแล้วมันขี้นมาว่า  Error OccurredThe application has encountered a problem.We are sorry for the inconvenience พอ กดออกเครื่องก็รี Start เองเลย
ผมลองหาอ่านดูแล้วนะครับ บ้างคนเค้าก็บอกว่า ยังไม่ได้  UP Structure  ก็ยังไม่กล้าไปทำเพราะเครื่องเค้าต้องใช้ หาผู้รู้ชี้ทางสว่างที่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  Version 3.55.8.1 รพ จะอัพตัวใหม่ภายในเดือนนี้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2013, 09:39:14 AM โดย new »
ชาญณรงค์ ชนะสิทธิ์ โรงพยาบาลสองพี่น้อง จ.จันทบุรี
Server :
Database :
Slave :
Client : Hosxp Version 3.55.8.1
ขึ้นระบบวันที่ 15 มกราคม 2556

ออฟไลน์ new

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
ไม่มีใครช่วยได้เลยหรอ ฮือๆๆ ตายแหง่มๆ
ชาญณรงค์ ชนะสิทธิ์ โรงพยาบาลสองพี่น้อง จ.จันทบุรี
Server :
Database :
Slave :
Client : Hosxp Version 3.55.8.1
ขึ้นระบบวันที่ 15 มกราคม 2556