ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้น error ใน Client แต่ server ไม่เป็น มีวิธีแก้ไขไหมครับ .....  (อ่าน 2812 ครั้ง)

ออฟไลน์ DOD_SENA

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
 :)ยังแก้ไขไม่ได้ครับ
!DoD!

ออฟไลน์ chk

• Hero Member
  • Respect: +2
Re: ขึ้น error ใน Client แต่ server ไม่เป็น มีวิธีแก้ไขไหมครับ .....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 09:05:25 AM »
0
 8)  ปิดแล้วเปิดใหม่หายปะขอรับ  8)

8)  อีกอย่างไม่ทราบ spec  client ของท่าน  เป็นเช่นไร   8)

8)  เพราะเท่าที่ดูรู้สึกเปิดโปรแกรมอื่น ๆ  มากไปนิดหนึ่งนะ   8)

8)  ลองปิด  แล้ว อัพตารางรอบหนึ่งนะ  (อาจจะต้องเก็บขยะทิ้งอีกนิดหนึ่ง ) คงจะหายนะ  8)
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

ออฟไลน์ DOD_SENA

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขึ้น error ใน Client แต่ server ไม่เป็น มีวิธีแก้ไขไหมครับ .....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 11:54:22 AM »
0
ขอบคุณครับ ...จะลองทำดู
!DoD!