ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวน์โหลดHosxp Vertion ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ  (อ่าน 17932 ครั้ง)

ออฟไลน์ uraiwan prangam

• Jr. Member
  • **
  • IT รพ.สต.
  • Respect: 0
ดาวน์โหลดHosxp Vertion ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 13:59:22 PM »
0
ดาวน์โหลดHosxp_pcu Vertion ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ เห็นหน้าเว็บ hosxp.net มีแต่เดิมๆๆๆๆค่ะ เทพทั้งหลายบอกหน่อยค่ะพอดีมือใหม่ค่ะ
Uraiwan Prangam (*_*) IT โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลอู่โลก อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ Email. Uraiwan203@hotmail.com

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: ดาวน์โหลดHosxp Vertion ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 14:33:13 PM »
0
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

• **
  • IT รพ.สต.
Re: ดาวน์โหลดHosxp Vertion ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 14:51:27 PM »
0
 ;Dขอบคุณคร๊า
Uraiwan Prangam (*_*) IT โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลอู่โลก อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ Email. Uraiwan203@hotmail.com

ออฟไลน์ chk

• Hero Member
  • Respect: +2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 09:55:50 AM »
0
 ;D  แตก zip  แล้วทดสอบดูนะขอรับ   ;D ;D

;D  เลือกของ  HOSxP  PCU  หรือ  http://cloud2.hosxp.net/  นะขอรับ   ;D

;D  ส่วน ตัว HOSxP  ต้องใช้   http://cloud1.hosxp.net/  แต่ต้องจ่ายค่า activation ก่อนถึงจะใช้ได้ขอรับ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

• **
  • IT รพ.สต.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 10:38:47 AM »
0
เราสามารถเช็คเวอร์ชั่นใหม่ๆๆๆได้ในหน้าเว็บที่ให้มาตลอดเรยไหมค่ะ

ออฟไลน์ pitut

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 12:09:27 PM »
0
HOSxP PCU เวอร์ชั่น 3.55.9.27 ขึ้นไป จะมีการดาวน์โหลดเวอชั่นใหม่ ลงมาให้ อัตโนมัติ ( เครื่องนั้นต้องมีการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตอยู่)   อยู่ที่ C:\Program Files\HOSxP_PCU\newversion
 ตามภาพ จะใช้ เวอร์ชั่นไหนก็ดับเบิลคลิก update ไดเลย ค่ะ ตามภาพ และ เมื่อมีการเข้าใช้งาน HOSxP PCU ก็จะีupgrade structure อัตโนมัติ ค่ะ

• **
  • IT รพ.สต.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 14:12:36 PM »
0
เมื่อเปิดโปรแกรมขึ้นมา มันให้Updateอยู่น่ะค่ะ แต่มันก็ยังเป็น เวอร์ชั่นเดิมยุค่ะ ไม่มีรัยเปลี่ยนแปลง ลองเปิดดูที่  C:\Program Files\HOSxP_PCU ไม่มีโพลเด้อ newversion ค่ะ