ผู้เขียน หัวข้อ: ปีงบ โภชนาการ เติมอย่างไรครับ  (อ่าน 2466 ครั้ง)

ออฟไลน์ u2th

• Full Member
  • Respect: 0
ปีงบ โภชนาการ เติมอย่างไรครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 11:39:20 AM »
0
 ??? ปีงบ โภชนาการ เติมอย่างไรครับ
Mathee  Yothatul
Nongravaing Healthstation
Amp Phayakaphumpisai
Provis Mahasarakham
mail : mathe.yo@gmail.com

ออฟไลน์ uraiwan prangam

• Jr. Member
  • **
  • IT รพ.สต.
  • Respect: 0
Re: ปีงบ โภชนาการ เติมอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:10:54 AM »
0
เป็นเหมือนกันค่ะทั้งๆๆที่เข้าไปเพิ่มข้อมูลไตมาสปี56แล้วแต่ก็ไม่ขึ้นให้ค่ะ
Uraiwan Prangam (*_*) IT โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลอู่โลก อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ Email. Uraiwan203@hotmail.com