ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกข้อมูลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อน  (อ่าน 3825 ครั้ง)

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

• Sr. Member
  • Respect: 0
0
ท่านใด พอจะทราบมั้ยครับ ข้อมูลต่างๆที่บันทึกในหน้า "บันทึกข้อมูลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อน"
หลังจากบันทึกเสร็จ จะถูกนำไปเก็บในตารางใด ใน HOSxP ครับ พอดีกำลังจะทำรายงานการคัดกรองตัวนี้อยู่ครับ
แต่!! ไม่รู้ว่าถูกบันทึกเก็บไว้ที่ไหน  ขอบพระคุณครับผม
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ bms_som

• Newbie
  • *
  • พนักงานบริษัทบางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด
  • Respect: +2
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
Re: บันทึกข้อมูลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 16:06:13 PM »
0
clinicmember_cormobidity_screen
และตารางที่เกี่ยวข้อง จะขึ้นต้นด้วย clinicmember_cormobidity ค่ะ

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

Re: บันทึกข้อมูลการคัดกรองภาวะแทรกซ้อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 16:10:02 PM »
0
clinicmember_cormobidity_screen
และตารางที่เกี่ยวข้อง จะขึ้นต้นด้วย clinicmember_cormobidity ค่ะ
เป็นพระคุณยิ่งครับผม
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ kon_phahol

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:46:58 AM »
0
ใช้เวอร์ชั่นไหนครับ
กร เมืองกาญจน์ เวช'15
ร.พ.พหลพลพยุหเสนา จ.กาญจนบุรี

ออฟไลน์ ploykot

• www.lkbh.go.th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 13:55:31 PM »
0
เวอร์ชั่นล่าสุดเลยครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ