ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง getsqldata เปลี่ยนรูปแบบเป็นอย่างไรครับ  (อ่าน 3360 ครั้ง)

ds

• บุคคลทั่วไป
**ปรับปรุง getsqldata ให้ทำงานแบบ thread-safe (อาจจะมีผลกระทบกับระบบอื่น) **
เปลี่ยนรูปแบบเป็นอย่างไรครับ  เพราะมีปัญหาตอนนี้รายงาน  custome report  ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: เรื่อง getsqldata เปลี่ยนรูปแบบเป็นอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 02:23:37 AM »
0
พบปัญหาอะไรครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD