ผู้เขียน หัวข้อ: การส่งออกข้อมูลประกันสังคม  (อ่าน 3438 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
การส่งออกข้อมูลประกันสังคม
« เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 01:21:29 AM »
0
อยากทราบว่ามีที่ไหนที่ได้ทำการทดสอบ เรื่องการส่งข้อมูลไป SSN Data ประกันสังคมแล้วบ้างครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง เพราะเห็นเมนูนี้ออกมาให้ใช้หลายรุ่นแล้วครับ แต่ก็ขออภัยด้วยครับที่ยังไม่มีเวลาทดสอบเหมือนกันครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: การส่งออกข้อมูลประกันสังคม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 02:41:31 AM »
0
รอทดสอบใน 2.49.9.7 นะครับ เพิ่งจะแก้ไข bug ไปหลายจุดครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD