ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์เว็บของพระนั่งเกล้า  (อ่าน 3455 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ขอประชาสัมพันธ์เว็บของพระนั่งเกล้า
« เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 23:14:51 PM »
0
พอดีรับน้องเข้ามาหนึ่งคนให้มาทำเว็บของรพ. ฝากประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ ฝากคำแนะนำด้วยนะครับ สามารถติดต่อเราได้ที่
www.pranangklao.go.th
www.facebook.com/pranangklao
www.twitter.com/pranangklao
www.youtube.com/pranangklao
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ shone17

• Full Member
  • Respect: 0
Re: ขอประชาสัมพันธ์เว็บของพระนั่งเกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 14:32:51 PM »
0
รับทราบครับจะบอกกล่าวให้ครับ