ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นระบบแล้วสามารถใช้งานinventoryได้ป่าวค่ะ  (อ่าน 4258 ครั้ง)

ออฟไลน์ KM-GRIL

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลบึงกาฬ จ.บึงกาฬ
จะต้องจ่ายเพิ่มรึป่าวค่ะ เพราะอ.ชัยพรมาขึ้นระบบให้แล้วค่ะ
และขอถามเพิ่มค่ะ  ใช้งานเบิกจ่าย-รับเข้าโดยใช้บาร์โค้ดได้ป่าวค่ะ

KM-GRIL
Admin localhost จ้า
ยังไม่มีระบบให้ขึ้นอย่างจริงจังค่ะ
เรียนรู้เพื่อรอ...เผื่อจะมีอะไรๆดีขึ้นกว่าเดิม

ออฟไลน์ thecoy

• Hero Member
  • นักวิชาการคอมพิวเตอร์
  • Respect: 0
Re: ขึ้นระบบแล้วสามารถใช้งานinventoryได้ป่าวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 15:07:29 PM »
0
ที่ติดมากับ hosxp ใช้ได้   3 sub stock ครับ
3.52.11.09   - ปรับปรุงระบบ Inventory ให้ Bundle ไปกับ HOSxP แต่จะจำกัด จำนวน Sub stock ไว้ที่ 3 substock (ถ้าติดตั้ง Inventory key แล้วก็จะไม่จำกัด)
- เตรียมตัวพัฒนาระบบส่งข้อมูลจาก Inventory เข้า VMI ขององค์การเภสัชกรรม
  ถ้ามากกว่านี้ ติดต่อฝ่ายการตลาด :D
โรงพยาบาลรัษฎา  ตรัง
CentOS 5.5  Ram  4  GB
HOSxP V.3.54.11.2 MySQL 5.1.30