ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถค้นหาข้อมูล pt ฝากครรภ์รายใหม่ แต่เคยฝากที่ือื่น มากก่อน  (อ่าน 3258 ครั้ง)

ออฟไลน์ 5982762

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • comcenter.thantohospital.com
หน้าห้องฝากครรภ์ไม่สามารถค้นหาชื่อ pt ดังกล่าวได้ อยากทราบมีเงือนไขหรือวิธีการคีย์ข้อมูล หรือเป็นที่โปรแกรมครับ
Server IBM X3550
server centos 5
HOSXP 3.54.2.2
MYSQL 5.1.30

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
  ใส่สิ่งที่ต้องการค้นหาตามที่อาจารย์เขียนไว้ข้างหน้าอะครับ
ชื่อ นามสกุล  ,เลขที่บัตรประชาชา,เลข HN,เลขที่ของบัญชีที่ 1 ครับแล้ว
กดปุ่มค้นหาครับ

ขอโทษนะครับแนะนำตัวด้วยนะครับ
จากรพ.หรือรพ.สต.หรือสสอ.ครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

ออฟไลน์ 5982762

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • comcenter.thantohospital.com
ผมได้คีย์ค้นหาตามที่อาจารย์แนะนำแล้ว แต่ มีข้อมูลบางส่วนที่ไม่ปรากฎในหน้านี้ อย่างเช่น pt วางฝากครรภ์รายใหม่ที่ แต่เคยฝากที่อื่นมาก่อน มายื่นผ่านห้องบัตร ส่งไปที่งานส่งเสริมฯ

จาก รพ.ธารโต ครับ
Server IBM X3550
server centos 5
HOSXP 3.54.2.2
MYSQL 5.1.30

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ผมได้คีย์ค้นหาตามที่อาจารย์แนะนำแล้ว แต่ มีข้อมูลบางส่วนที่ไม่ปรากฎในหน้านี้ อย่างเช่น pt วางฝากครรภ์รายใหม่ที่ แต่เคยฝากที่อื่นมาก่อน มายื่นผ่านห้องบัตร ส่งไปที่งานส่งเสริมฯ

จาก รพ.ธารโต ครับ

ระบบค้นหาจาก รายชื่อในบัญชี 1  ต้องลงทะเบียนประชากรนอกเขตหรือ ในเขต ก่อนครับ..เพื่อนำไปตั้งต้นระบบบัญชี 2
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x