ผู้เขียน หัวข้อ: ความคืบหน้า โครงการจัดอบรมผู้ดูแลระบบและการทำรายงาน  (อ่าน 3905 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.D-com

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
  ติดตามครับ โครงการจัดอบรมผู้ดูแลระบบและการทำรายงาน มีความเคลื่อนไหวอย่างไรบ้างครับ  เสนอแนะครับ ควรจะกำหนดวันก่อนการอบรมซัก 2 เดือนครับ  เพราะผู้สนใจอาจจะซ้ำซ้อนกับการประชุมอบรมอื่นๆ  จะจัดแบ่งเวลาได้ถูกต้อง  เห็นควรจัดแยกกันระหว่างเบื้องต้นกับมือโปรครับ  จัดที่ใหนกี่วัน ก็จะไปคร้าบ  ;D :D ;)
งานระบาดวิทยา