ผู้เขียน หัวข้อ: ปรินต์ใบสั่งยา รายการยาออกไม่ครบ  (อ่าน 2917 ครั้ง)

ออฟไลน์ that panom

• Full Member
  • Respect: 0
ปรินต์ใบสั่งยา รายการยาออกไม่ครบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2007, 03:27:34 AM »
0
ปรินต์ใบสั่งยา รายการยาออกไม่ครบ  แต่ไม่ได้เป็นทุกใบสั่งยาครับ รายการที่ไม่ออกเป็นได้จากทั้งจากรายการที่ remed ยาเดิม จากการใช้สูตรที่ตั้งไว้แล้ว และจากการพิมพ์ใหม่ ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไรครับ เป็นไปได้ไหมครับเกิดจากระบบการสั่งปริ้นต์ รบกวน อ.ช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ปรินต์ใบสั่งยา รายการยาออกไม่ครบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2007, 09:20:01 AM »
0
มีรายการที่สั่งยากี่รายการครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD