ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เป็นวันที่ครบ 1 ปี สำหรับการใช้โปรแกรมคลัง หัวหน้าเดินมาถามว่า  (อ่าน 7526 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
วันนี้เป็นวันที่ครบ 1 ปี สำหรับการใช้โปรแกรมคลัง  หัวหน้าเดินมาถามว่า

1. สรุปยอดยาคงคลัง
2. ยอดการรับจ่าย แต่ละแผนก 

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ลองกดปุ่ม Create snapshot แล้วนำข้อมูลจากตาราง snapshot มาทำรายงานก็ได้ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

doramon

ลองกดปุ่ม Create snapshot แล้วนำข้อมูลจากตาราง snapshot มาทำรายงานก็ได้ครับ

ทำแล้วครับ แต่พี่เขาต้องมาเลือกรายงานในเมนูรายงาน

เลยจากจะให้มีปุ่มพิมพ์ หน้าที่จำเป็นนะครับ   ;D

ออฟไลน์ armds

• armds
  • Respect: +10
ใช่ครับ  ผมก็อยากจะเสนออยู่พอดี  ตอนนี้ก็ทำรายงานไปเกือบจะหมดแล้ว  เหลือแต่ที่ยังไม่เสร็จก็มีบ้าง เพราะข้อมูลมันเยอะมากครับ
ฝาก  อ.doraemon  ตรวจสอบด้วยครับว่าตรงไหมนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2009, 07:58:12 AM โดย armds »
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน

ออฟไลน์ Khuad

• .. นางฟ้า ตัวไม่น้อยแล้ว ..
  • Respect: +10
ใช่ครับ  ผมก็อยากจะเสนออยู่พอดี  ตอนนี้กำทำรายงานไปเกือบจะหมดแล้ว  เหลือแต่ที่ยังไม่เสร็จก็มีบ้าง เพราะข้อมูลมันเยอะมากครับ
ฝาก  อ.doraemon  ตรวจสอบด้วยครับว่าตรงไหมนะครับ

... ดีใจจัง  มีตัวช่วยแล้วเรา   ขอบคุณ armds ด้วยนะครับ ....  ;) ....
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

doramon

ใช่ครับ  ผมก็อยากจะเสนออยู่พอดี  ตอนนี้กำทำรายงานไปเกือบจะหมดแล้ว  เหลือแต่ที่ยังไม่เสร็จก็มีบ้าง เพราะข้อมูลมันเยอะมากครับ

ขอบใจมากครับ  แต่ว่ารอ ปุ่มพิมพ์ ด้วย  ;D